Skólaárið 2019 – 2020

1200 1265 Söngskólinn í Reykjavík

Eins og áður hefur komið fram þá fara fram inntökupróf í Söngskólann þessa dagana fyrir næsta skólaár. Einnig er gaman að skýra frá því að sú nýbreytni verður í starfi skólans að boðið verður uppá Galakvöld. Nemendur munu koma fram á búningatengdum tónleikum – Mjög spennandi verkefni.

Fiðlarinn á þakinu

er næsta verkefni Nemendaóperu skólans. Nemendur allra deilda skólans munu taka þátt í sýningunni. – Líka mjög spennandi verkefni

Innritun er hafin fyrir skólaárið 2020 - 2021. Nemendur sem hafa í hyggju að halda áfram námi næsta skólaár eru hvattir til þess að hafa samband við skrifstofuna sem fyrst. Nýjum nemendum er bent á að skrá sig á https://rafraen.reykjavik.is/ - Einnig er hægt að hafa samband við Soffíu Bjarnleifsdóttur í síma 661 7058